



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAJI
MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA MWANZA (MWAUWASA)



FOMU YA OMBI LA MAUNGANISHO MAPYA YA HUDUMA YA MAJISAFI/MAJITAKA

1. MAELEZO YA MTEJA MWOMBAJI HUDUMA

Mimi Ninaomba kufanyiwa
ukaguzi na kupatiwa huduma ya Majisafi/Majitaka katika Kiwanja/Nyumba ninayoishi Mtaa wa
..... Kata ya (Ward Area)
S.L.P (P.O Box) Mji/Wilaya (District)
Mkoa/Jiji (Region/City) Kiwanja na Kitalu (Plot No & Block) Na.
Namba ya Nyumba (House No/SQT No) Simu ya Mkononi (Mobile No)
..... Barua pepe (Email Address)
Namba ya *NIDA* au Leseni ya Udereva au Pasi ya Kusafiria (kimojawapo)
Jina Kamili (Mwombaji/ Afisa) Sahihi Tarehe

*Bandika Picha
Hapa (Passpost
Sise)*

3.5cm x 4.5cm

*****ZINGATIA:**

- a) Unapaswa Kuambatisha nakala ya **Kitambulisho cha NIDA au Leseni ya Udereva au Pasi ya Kusafiria (Passport)**
b) Endapo wewe si mmiliki wa Kiwanja/Eneo hili unapaswa kuhakikisha **Kipengele cha Na.2 Kinajazwa na Mmiliki/Mamlaka husika.**

NB: Endapo Unaomba Huduma ya Maunganisho ya Majitaka, Ainisha Akaunti ya Majisafi Unayotumia

Akaunti Na (A/c no) Mita Na (Meter No)

**2. MMILIKI/MAMLAKA INAYOMILIKI
KIWANJA/NYUMBA**

Mimi/Ofisi
Naridhia maombi ya mtajwa hapo juu yapokelewe na
apatiwe huduma kama alivyoomba. Endapo ataondoka
pasipo kulipa Ankara ya maji, mimi/Ofisi (Mmiliki wa
Kiwanja/Eneo) nitahusika moja kwa moja kulipa Ankara
hiyo.
Jina Kamili (Mmiliki/ Afisa):
.....
Sahihi Tarehe

3. UTHIBITISHO WA SERIKALI YA MTA

Ndugu aliyetajwa hapo juu namthibitisha kwako kuwa ni
mkazi wa Mtaa wetu/anaendesha shughuli eneo la Mtaa
wetu. Naomba apatiwe huduma kama alivyoomba hapo juu
na endapo akiondoka pasipo kulipa Ankara ya maji, Mimi
kiongozi wa Serikali ya Mtaa au Mtendaji nitawajibika kutoa
ushirikiano hadi Ankara hiyo ilipwe.
Jina Kamili (Mwenyekiti/Mtendaji):
.....
Sahihi Tarehe

MATUMIZI YA OFISI TU

4. HUDUMA KWA WATEJA

Nimepokea fomu hii na kukagua kila hatua alizopaswa
kujaza mteja pamoja na nyaraka zilizoambatishwa,
ziko/haziko sawa kwa hatua ya maunganisho ya huduma
ya Majisafi/Majitaka.
Nambali ya Ombi (Track Number):
Jina Kamili (CSO):
Sahihi Tarehe

5. MAUNGANISHO MAPYA

Nimepokea fomu na kuthibitisha ombi la mteja kujazwa
kwenye mfumo kwaajili ya hatua za maunganisho mapya ya
maji katika eneo la mteja kama ilivyoanishwa katika fomu
hii.
Jina Kamili (AZM/NCI):
Sahihi Tarehe